ติดต่อเรา จ.-ส. เวลา 09:00-18:00 น.
HOTLINE
วัน จ.-ส.
เวลา
09:00-18:00น.
080-239-9636
HOTLINE: 062-293-6364
087-823-0524
Call Center 02-026-3951, 02-992-6269 ( อัตโนมัติ )
@thaimikrotik

ตะกร้าสินค้า 0
  • ไม่มีสินค้าในตะกร้า!

สินค้ามาใหม่ ล่าสุด

CRS354-48G-4S+2Q+RM

CRS354-48G-4S+2Q+RM

17,013บาท

CCR2004-1G-12S+2XS

CCR2004-1G-12S+2XS

18,190บาท

hAP ac³ LTE6 kit

hAP ac³ LTE6 kit

7,704บาท

(Audience) RBD25G-5HPacQD2HPnD

(Audience)...

5,885บาท

SFP Q+85MP01D 40 Gbps 850nm optical QSFP+ module

SFP Q+85MP01D 40...

2,140บาท

RBLHGG-5acD  (LHG 5 ac)

RBLHGG-5acD (LHG 5...

3,424บาท

LtAP LTE Kit

LtAP LTE Kit

6,313บาท

GPeR Gigabit Passive Ethernet Repeater

GPeR Gigabit...

1,059บาท